| Nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
| Hàng hiệu: | Honeywell |
| Chứng nhận: | COC |
| Số mô hình: | 10300/1/1 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 mảnh |
|---|---|
| Giá bán: | 400 |
| chi tiết đóng gói: | Nguyên bản |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10 miếng mỗi ngày |
| Tên sản phẩm: | 10300/1/1 Thẻ mô-đun chuyển đổi Honeywell 24 Vdc sang 5 Vdc/12 A | Mẫu sản phẩm: | 10300/1/1 |
|---|---|---|---|
| Tình trạng: | Mới | vận chuyển: | DHL, TNT hoặc EMS, FedEx, UPS |
| Cổ phần: | Có sẵn | Bảo hành: | 12 tháng |
| Đánh giá: | 24Vdc, 110mA | Kích thước đóng gói: | 11,8 "x 7,9" x 9,9 "(30 cm x 20 cm x 25 cm) |
| tổng trọng lượng: | 3kg |
| Tên thương hiệu | Honeywell |
| Mô hình | Hành động của Đức Giê-hô-va |
| Danh mục | Procontrol |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Cấu trúc | 16*16*12cm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Mã HS | 8537101190 |
| Thanh toán | T/T |
| Giá bán | $400 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thời gian dẫn đầu | 3-5 ngày làm việc |
| TSI |
GE: IC693/IC695/IC697/IC698/IC200/IC660/IC670 IS200/DS200 series, EX2100, EX2000 Excitation Bently Nevada: 3500/3300 Hệ thống bảo vệ giám sát, Proximitor, Probe Epro: PR6422/PR6423/PR6424/PR6426/PR9268 series; hệ thống MMS6000 |
| PLC |
Schneider Modicon:Quantum 140series Westinghouse:Hệ thống OVATION Allen-Bradley: SLC500: loạt 1747/1746 MicroLogix: 1761/1763/1762/1766/1764 series CompactLogix: loạt 1769/1768 Logix5000:Dòng 1756/1789/1794/1760/1788 PLC-5: 1771/1785 series |
| DCS |
ABB: Bộ điều khiển trước, S800/S900 I/O Mô-đun dòng Advant AC800M, 800xA, Symphony Honeywell: Alcont, Experion LS, Experion PKS, Experion HS, TDC 2000, TDC3000 Emerson: DeltaV Hệ thống an ninh không cần thiết hai kênh |
| ESD |
Invensys Triconex: Hệ thống điều khiển chịu lỗi dư thừa Invensys Foxboro: Hệ thống I/A Series, FBM Rockwell: Các mô-đun ICS Triplex |
ABB:07AI91 07AC91 07KT97 AI880A CI840A DI810 DO810 EI803F IMDSI02 PM152 PM861AK01 SD823 vv
ICS:T8191 T8403 T8311 T8431 T8461 T8800 T8110B
Allen-Bradley:1746-IB16 1746-N2 1746-NT4 1746-OB16 1746-OV16 1747-M11 1756-N2 1794-IB16 vv
GE:IC660BBD120 IC670ALG630 IC670MDL241 IC670MDL740 IC693MDL645 IC697BEM731 IC660BBD020 vv
Schneider:140CHS11000 140DDI85300 140XTS00200 140NRP95400 416NHM30030A vv
Yokogawa:AAI143-S00 AAI543-S00 AAM21-S2 VI702 AAM21-S2 ADV551-P00 ADV151-P00 PW482-10 vv
Bently Nevada:125720-01 125760-01 125840-01 128229-01 138708-01 146031-01 330180-50-00 vv
EPRO:CON 041 PR6423/002-030 MMS6312 CON 021 PR6423/000-000 MMS6110
Bachmann:CM202 DIO248 EM203 FM211 LM201 MX213 NT255 RS204 DO232 AIO288 vv
Emerson:KJ3203X1-BA1 KJ3221X1-BA1 KJ3222X1-BA1 A6120 KJ2003X1-BA2 KJ4001X1-CA1 KJ4001X1-CJ1 KJ2201X1-HA1 vv
Và các sản phẩm khác với hàng tồn kho hàng loạt!!!
A: Sản phẩm của chúng tôi đi kèm với bảo hành một năm. Chúng tôi cũng sẵn sàng thảo luận về gia hạn bảo hành nếu bạn cần.
A: Mã HS: 8537101190
Xin vui lòng kiểm tra trang dữ liệu.
A: Thời gian giao hàng cho hàng tồn kho hiện tại thường là 3 đến 5 ngày làm việc. Đối với đơn đặt hàng, nó phụ thuộc vào thời gian cụ thể.
Người liên hệ: Candy Wang
Tel: +8618059279924