| Nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
| Hàng hiệu: | Honeywell |
| Chứng nhận: | COC |
| Số mô hình: | 10205/2/1 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 mảnh |
|---|---|
| Giá bán: | 500 |
| chi tiết đóng gói: | Nguyên bản |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10 miếng mỗi ngày |
| Tên sản phẩm: | 10205/2/1 Mô-đun đầu ra tương tự an toàn Honeywell Fail | Mẫu sản phẩm: | 10205/2/1 |
|---|---|---|---|
| Tình trạng: | Mới | vận chuyển: | DHL, TNT hoặc EMS, FedEx, UPS |
| Cổ phần: | Có sẵn | Bảo hành: | 12 tháng |
| Đánh giá: | 24Vdc, 110mA | Kích thước đóng gói: | 11,8 "x 7,9" x 9,9 "(30 cm x 20 cm x 25 cm) |
| tổng trọng lượng: | 3kg |
| Tên thương hiệu | Honeywell |
| Người mẫu | 10205/2/1 |
| Danh mục | Procontrol |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Kích thước | 16*16*12cm |
| Cân nặng | 0,5kg |
| Mã HS | 8537101190 |
| Sự chi trả | T/T |
| Giá bán | $500 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| thời gian dẫn | 3-5 ngày làm việc |
10205/2/1 là mô-đun không an toàn, vì vậy nó giúp ngăn ngừa hư hỏng cho hệ thống điều khiển của bạn nếu có sự cố xảy ra. Nó nhỏ và dễ xử lý.
10205/2/1 cho tín hiệu đầu ra analog ổn định và chính xác. Nó hoạt động hiệu quả ở những nơi như nhà máy hóa chất, nhà máy điện và nhà máy lọc dầu, nơi bạn cần tín hiệu ổn định và chính xác.
10205/2/1 có hai kênh đầu ra 0(4)-20 mA. Nó chỉ hoạt động với tải điện trở hoặc điện dung - tải cảm ứng sẽ khiến nó hiển thị lỗi. Các đầu ra được cách ly khỏi nguồn điện và mỗi kênh tự kiểm tra bằng hai bộ chuyển đổi để vận hành an toàn.
| TSI |
GE: IC693/IC695/IC697/IC698/IC200/IC660/IC670 Dòng IS200/DS200, EX2100, EX2000 Kích thích Nhẹ nhàng Nevada: 3500/3300 Hệ thống bảo vệ giám sát, Proximitor, Probe Epro: Dòng PR6422/PR6423/PR6424/PR6426/PR9268; Hệ thống MMS6000 |
| PLC |
Schneider Modicon:Dòng lượng tử 140 Nhà Tây:hệ thống OVATION Allen-Bradley: SLC500: dòng 1747/1746 MicroLogix: dòng 1761/1763/1762/1766/1764 CompactLogix: dòng 1769/1768 Logix5000:Dòng 1756/1789/1794/1760/1788 PLC-5: dòng 1771/1785 |
| DCS |
ABB: Bộ điều khiển tiên tiến, S800/S900Vào/ra lợi thếMô-đun dòng AC800M, 800xA, Bản giao hưởng Honeywell: Alcont, Experion LS, Experion PKS, Experion HS, TDC 2000, TDC3000 Emerson: Hệ thống an ninh dự phòng kênh đôi DeltaV |
| ESD |
Invensys Triconex: Hệ thống kiểm soát khả năng chịu lỗi dự phòng Invensys Foxboro: Hệ thống dòng I/A, FBM Rockwell: Mô-đun ICS Triplex |
Và các sản phẩm khác có hàng tồn kho lớn!!!
Trả lời: Chúng tôi thường sử dụng EXW với các điều khoản thanh toán T/T.
Đ: Mã HS: 8537101190
xin vui lòng kiểm tra bảng dữ liệu.
Trả lời: Thời gian giao hàng cho hàng hiện tại thường là 3 đến 5 ngày làm việc. Đối với đơn hàng thì tùy vào thời gian cụ thể.
Người liên hệ: Candy Wang
Tel: +8618059279924