| Nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
| Hàng hiệu: | Honeywell |
| Chứng nhận: | COC |
| Số mô hình: | 30731823-001 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 mảnh |
|---|---|
| Giá bán: | 100 |
| chi tiết đóng gói: | Nguyên bản |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10 miếng mỗi ngày |
| Tên sản phẩm: | 30731823-001 Bảng mạch PLC Honeywell A/D Mux | Mẫu sản phẩm: | 30731823-001 |
|---|---|---|---|
| Tình trạng: | Mới | vận chuyển: | DHL, TNT hoặc EMS, FedEx, UPS |
| Cổ phần: | Có sẵn | Bảo hành: | 12 tháng |
| Đánh giá: | 24Vdc, 110mA | Kích thước đóng gói: | 11,8 "x 7,9" x 9,9 "(30 cm x 20 cm x 25 cm) |
| tổng trọng lượng: | 3kg |
| Tên thương hiệu | Honeywell |
| Mô hình | 30731823-001 |
| Danh mục | Procontrol |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Cấu trúc | 16*16*12cm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Mã HS | 8537101190 |
| Thanh toán | T/T |
| Giá bán | $100 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thời gian dẫn đầu | 3-5 ngày làm việc |
![]()
|
TSI |
GE: IC693/IC695/IC697/IC698/IC200/IC660/IC670 IS200/DS200 series, EX2100, EX2000 Excitation Bently Nevada: 3500/3300 Hệ thống bảo vệ giám sát, Proximitor, Probe Epro: PR6422/PR6423/PR6424/PR6426/PR9268 series; hệ thống MMS6000 |
|
PLC |
Schneider Modicon: Quantum 140 series Westinghouse: Hệ thống OVATION Allen-Bradley: SLC500: loạt 1747/1746 MicroLogix: 1761/1763/1762/1766/1764 series CompactLogix: loạt 1769/1768 Logix5000: loạt 1756/1789/1794/1760/1788 PLC-5: 1771/1785 series |
|
DCS |
ABB: Bộ điều khiển trước, S800/S900 I/O Mô-đun dòng Advant AC800M, 800xA, Symphony Honeywell: Alcont, Experion LS, Experion PKS, Experion HS, TDC 2000, TDC3000 Emerson: DeltaV Hệ thống an ninh không cần thiết hai kênh |
|
ESD |
Invensys Triconex: Hệ thống điều khiển chịu lỗi dư thừa Invensys Foxboro: Hệ thống I/A Series, FBM Rockwell: Các mô-đun ICS Triplex |
A: Sản phẩm của chúng tôi đi kèm với bảo hành một năm. Chúng tôi cũng sẵn sàng thảo luận về gia hạn bảo hành nếu bạn cần.
A: Mã HS: 8537101190
Xin vui lòng kiểm tra trang dữ liệu.
A: Thời gian giao hàng cho hàng tồn kho hiện tại thường là 3 đến 5 ngày làm việc. Đối với đơn đặt hàng, nó phụ thuộc vào thời gian cụ thể.
Người liên hệ: Candy Wang
Tel: +8618059279924