| Nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
| Hàng hiệu: | Honeywell |
| Chứng nhận: | COC |
| Số mô hình: | 51303932-476 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 mảnh |
|---|---|
| Giá bán: | 700 |
| chi tiết đóng gói: | Nguyên bản |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10 miếng mỗi ngày |
| Tên sản phẩm: | 51303932-476 Mô-đun giao diện nối tiếp Honeywell MC-TSIM12 | Mẫu sản phẩm: | 51303932-476 |
|---|---|---|---|
| Tình trạng: | Mới | vận chuyển: | DHL, TNT hoặc EMS, FedEx, UPS |
| Cổ phần: | Có sẵn | Bảo hành: | 12 tháng |
| Đánh giá: | 24Vdc, 110mA | Kích thước đóng gói: | 11,8 "x 7,9" x 9,9 "(30 cm x 20 cm x 25 cm) |
| tổng trọng lượng: | 3kg |
| Tên thương hiệu | Honeywell |
| Mô hình | 51303932-476 |
| Danh mục | Procontrol |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Cấu trúc | 16*16*12cm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Mã HS | 8537101190 |
| Thanh toán | T/T |
| Giá bán | 700 đô la. |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thời gian dẫn đầu | 3-5 ngày làm việc |
51303932-476 là một Modbus FTA giao diện thiết bị hàng loạt. Nó cung cấp cho bạn cả cổng EIA-232 (RS-232) và EIA-422/485 (RS-422/485) để nói chuyện với các thiết bị hàng loạt không đồng bộ.Phần mềm của nó sống trên một module plug-in trên FTA và được thiết lập tại nhà máy để làm việc với đúng IOP và giao diện bạn đã chọn, hoặc RS-232 hoặc RS-422/485. FTA này phù hợp với CE và có lớp phủ phù hợp. Số mô hình của nó là MC-TSIM12.
![]()
| TSI |
GE: IC693/IC695/IC697/IC698/IC200/IC660/IC670 IS200/DS200 series, EX2100, EX2000 Excitation Bently Nevada: 3500/3300 Hệ thống bảo vệ giám sát, Proximitor, Probe Epro: PR6422/PR6423/PR6424/PR6426/PR9268 series; hệ thống MMS6000 |
| PLC |
Schneider Modicon: Quantum 140 series Westinghouse: Hệ thống OVATION Allen-Bradley: SLC500: loạt 1747/1746 MicroLogix: 1761/1763/1762/1766/1764 series CompactLogix: loạt 1769/1768 Logix5000: loạt 1756/1789/1794/1760/1788 PLC-5: 1771/1785 series |
| DCS |
ABB: Bộ điều khiển trước, S800/S900 I/O Mô-đun dòng Advant AC800M, 800xA, Symphony Honeywell: Alcont, Experion LS, Experion PKS, Experion HS, TDC 2000, TDC3000 Emerson: DeltaV Hệ thống an ninh không cần thiết hai kênh |
| ESD |
Invensys Triconex: Hệ thống điều khiển chịu lỗi dư thừa Invensys Foxboro: Hệ thống I/A Series, FBM Rockwell: Các mô-đun ICS Triplex |
A: Sản phẩm của chúng tôi đi kèm với bảo hành một năm. Chúng tôi cũng sẵn sàng thảo luận về gia hạn bảo hành nếu bạn cần.
A: Thời gian giao hàng cho hàng tồn kho hiện tại thường là 3 đến 5 ngày làm việc. Đối với đơn đặt hàng, nó phụ thuộc vào thời gian cụ thể.
A: Có, nhưng nó phụ thuộc vào mô hình cụ thể và số lượng. Chúng tôi sẽ cung cấp giá giảm giá.
A: Giá phụ thuộc vào mô hình, số lượng và các yếu tố khác. Tôi có thể cung cấp cho bạn một báo giá dựa trên yêu cầu cụ thể của bạn.
![]()
Người liên hệ: Candy Wang
Tel: +8618059279924